| Dmx Chống Trầy Xước | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| khuôn thổi | Vâng. |
|---|---|
| FDA | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| có thể tạo bọt | Vâng. |
|---|---|
| cốt thép | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Chống cháy | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| sợi carbon gia cố | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Hao mòn điện trở | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| không gia cố | Vâng. |
|---|---|
| cốt thép | Vâng. |
| loạt ống kính | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Thượng lưu | Vâng. |
|---|---|
| Độ phản xạ cao | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| không Halide | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| y học | Vâng. |
|---|---|
| Chăm sóc sức khỏe | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |