| sợi thủy tinh gia cố | 10%-40% |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Khả năng chịu nhiệt cao | Vâng. |
|---|---|
| Lớp thực phẩm | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Kháng thời tiết | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Cải thiện độ dẻo dai | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Chịu nhiệt độ thấp | -20℃~-60℃ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Mfr | 3,5-17,5 |
|---|---|
| Lớp thực phẩm | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Mfr | 25 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Dung sai chặt chẽ | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| có thể tạo bọt | Vâng. |
|---|---|
| không gia cố | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Tỷ lệ khối lượng tan chảy, MVR ở 300°C/1,2 kg | 13 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |