| không clo hóa | Vâng. |
|---|---|
| không brom hóa | Vâng. |
| Đặc tính nhiệt, dòng chảy và tác động | Số dư |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| tác động nhiệt độ thấp | Xuất sắc |
|---|---|
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| UV ổn định | Vâng. |
| không được lấp đầy | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 13 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Tốc độ dòng chảy, 265°C/2,16kg | 15 |
|---|---|
| Màn thông minh | Vâng. |
| Alloy | PC + Polyester |
| UV ổn định | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Mật độ | 1,27 |
|---|---|
| Tuân thủ UL, Xếp hạng cấp lửa 94V-0 (3)(4) | 1,5 |
| khuôn mẫu dễ dàng | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Mật độ | 1,26 |
|---|---|
| Sợi carbon | Vâng. |
| khuôn mẫu dễ dàng | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | ??? |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | ??? |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,29 |
|---|---|
| Sợi carbon | Vâng. |
| dẫn điện | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 14,5 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-0 (3) | 1,47 |
| Độ nhớt thấp | Vâng. |
| Màu sắc | màu đục |
| giảm khói | Vâng. |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 14 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 0,8 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |