| Melt Volume Rate, MVR at 220°C/5.0 kg | 0 |
|---|---|
| Tuân thủ UL, Xếp hạng cấp lửa 94V-2 (3)(4) | 2 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1.4 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 0,3 |
| Tuân thủ UL, Xếp hạng cấp lửa 94V-0 (3)(4) | 1.7MM |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Tỷ lệ thể tích nóng chảy, MVR ở 260°C/2,16 kg | ??? |
|---|---|
| Được UL công nhận, Xếp hạng lớp chống cháy 94HB (3) | ??? |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Nguồn gốc | —— |
| Tỷ lệ thể tích nóng chảy, MVR ở 265°C/2,16 kg | 15 |
|---|---|
| liên hệ thực phẩm | Vâng. |
| Ứng dụng | Đối với các thiết bị y tế và ứng dụng dược phẩm |
| khử trùng bằng gamma | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ thể tích nóng chảy, MVR ở 265°C/2,16 kg | 11 |
|---|---|
| liên hệ thực phẩm | Vâng. |
| Ứng dụng | Đối với các thiết bị y tế và ứng dụng dược phẩm |
| khử trùng bằng gamma | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Nguồn gốc | —— |
| Tỷ lệ khối lượng tan chảy, MVR ở 300°C/1,2 kg | 5 |
|---|---|
| Được UL công nhận, Xếp hạng cấp lửa 94V-1 (3) | 3 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| UL94 | V-0 |
|---|---|
| MFR(300°C/2,16 kg) | 25 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |