| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10,5 |
|---|---|
| Được UL công nhận, Xếp hạng lớp chống cháy 94HB (3) | 0,76 |
| không halogen hóa | Vâng. |
| Ổn định tia cực tím | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10,5 |
|---|---|
| Được UL công nhận, Xếp hạng lớp chống cháy 94HB (3) | 1,47 |
| Liên hệ thực phẩm của FDA | Phù hợp với màu sắc hạn chế |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 8 |
|---|---|
| Tuân thủ UL, Xếp hạng cấp lửa 94V-2 (3)(4) | 0,75 |
| không brom hóa | Vâng. |
| không clo hóa | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10,5 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 1,47 |
| Tia UV, tiếp xúc/ngâm nước | F1-UL 746C |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Sức mạnh tác động | Xuất sắc |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-0 (3) | 1,52 |
| Tách khuôn | Nội bộ |
| sợi thủy tinh | 10% |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 17,5 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 1,47 |
| Tia UV, tiếp xúc/ngâm nước | F1-UL 746C |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Tỷ lệ thể tích nóng chảy, MVR ở 265°C/2,16 kg | 11 |
|---|---|
| Alloy | PC + Polyester |
| Ứng dụng | đồ gia dụng |
| Mỹ/Châu Âu Thực phẩm Liên hệ | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10.1 |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Vật liệu | Nhựa Polycarbonate Nhựa |
| Hình dạng | hạt |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 18 |
|---|---|
| Lớp phát hành | siêu |
| Tác động được sửa đổi | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |