| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-0 (3) | 1 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 7 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 0,8 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 0,8 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mfr | 3,5-25 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 14,5 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 1 |
| UV ổn định | Vâng. |
| Chống trầy xước | cải tiến |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 0,4 |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Chống va đập | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Mfr | 3,5-17,5 |
|---|---|
| UV ổn định | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Hiệu suất quang học | Vâng. |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Tỷ lệ thể tích nóng chảy, MVR ở 265°C/2,16 kg | 21 |
|---|---|
| Chất lượng tác động | Tốt lắm. |
| Chất lượng quang học | Xuất sắc |
| Ứng dụng | thị trường quang học hoặc lense |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |