| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Nguồn gốc | —— |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | để được thương lượng |
| Nguồn gốc | —— |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 0,8 |
| Màn thông minh | Vâng. |
| Không điền | Vâng. |
| không clo hóa | Vâng. |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 7 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 0,8 |
| Độ nhớt cao | Vâng. |
| Màu sắc | màu đục |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 25.2 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 0,45 |
| không clo hóa | Vâng. |
| không brom hóa | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Mật độ | 1,32 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 0,2 - 0,4 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-0 (3) | 1,47 |
| Màu sắc | màu đục |
| Ổn định tia cực tím | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10 |
|---|---|
| Được công nhận bởi UL, Xếp hạng loại ngọn lửa 94V-2 (3) | 1,47 |
| V-ổn định | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Được UL công nhận, Xếp hạng lớp chống cháy 94HB (3) | 0,71mm |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy, 300°C/1,2 kgf | 10,5 |
| không halogen hóa | Vâng. |
| Tách khuôn | Nội bộ |
| Tia UV, tiếp xúc/ngâm nước | F2 |
| Mật độ | 1,36 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 0,3 - 0,5 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |