| Mật độ | 1,41 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,44 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | *** |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | *** |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,47 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1.3 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,49 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Tỷ lệ thể tích nóng chảy, MVR ở 260°C/2,16 kg | 9 |
|---|---|
| Được UL công nhận, Xếp hạng lớp chống cháy 94HB (3) | 0,99 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | *** |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | *** |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |