| Mật độ | 1.25 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 0,9 - 2 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,46 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | *** |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Tốc độ dòng chảy, 337°C/6,6 kgf | 30 |
|---|---|
| Tuân thủ ECO. | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,42 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 1.3 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,69 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 2.4 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,59 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 0,4 - 0,7 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,68 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 0,1 - 0,3 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,57 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 0,1 - 0,3 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,38 |
|---|---|
| Khuôn Co ngót, chảy | 2 - 4 |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mật độ | 1,32 |
|---|---|
| Được UL công nhận, Xếp hạng lớp chống cháy 94HB (3) | 1,5 |
| dẫn điện | Vâng. |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi |
| Thời gian giao hàng | để được thương lượng |